วันภาษาไทยแห่งชาติ

มีที่ไหนที่ขายชุดทหารมือสองไหมครับ

กระทู้คำถาม
แบบว่าที่ทำงานเพื่อนเขาจะจัดงานปีใหม่ตีมงานเป็นทหาร เขาเลยมาถามว่ามีที่ไหนที่ขายไหมครับ อยากได้แบบมือสองก็ได้ แต่ของบไม่เกินพัน ยิ่งถ้าเป็นชุดแบบทหารเรือ (สีน้ำเงินได้) เห็นว่าจะดีมาก เพราะเห็นว่ามีรางวัลโดนใจอะครับ แล้วถ้ามันใส่ชุดงี้แบบว่าออกจากบ้านเลยนะ แต่เพื่อไปร่วมงานปีใหม่นี่ผิดกฎหมายไหมครับ

ขอบคุณครับ

ปล.เลือกแท็กไม่ถูกเลยแฮะ ถ้าแท็กผิดก็ขออภัยด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview