คือหัตถาครองภิภพ คือกาวตราช้าง

กระทู้สนทนา
ติดแน่น ติดทน ติดแน่นอน
ตอนนี้ที่บ้าน ติดหนึบเลยครับ ตอนแรกบอกไม่อยากดูขี้เกลียดติดละคร แต่หาเป็นเช่นนั้นไม่
ตอนละครโฆษณา ยังไม่เปลี่ยนช่องเลย ปกติถ้าดูเรื่องอื่นโฆษณาปุ๊บ เปลี่ยนช่องปั๊บ แต่ตอนนี้ไม่เปลี่ยนแล้ว
รู้ไม๊ครับว่าทำไม มันสนุกมาก เดินเรื่องเร็ว เดี๋ยวดูไม่รู้เรื่อง เหตุผลเท่านี้ครับ
เลยมาเล่าสู่กันฟังว่าที่บ้านชอบกันมาก
แสดงความคิดเห็น
Preview