หาร้านใน IG

กระทู้คำถาม
       พอดีก็เริ่มเล่น IG มาได้ซักพักแล้วค่ะ แต่ยังมีงงๆ อยู่บ้าง คือ มีเรื่องอยากถามค่ะว่า เวลาเราจะหาร้าน พวกเสื้อผ้า ของ หรืออะไร ที่ขาย ใน IG สวยๆเนี้ย ค้นหากันยังไงเหรอค่ะ แบบฟอลไปเรื่อย ก็จะเจอแค่ร้านนั่นใช่ไหม ฟอลตามเพื่อน เพื่อนก็ยังไม่เยอะเลย ปกติชอบซื้อของในเน็ตค่ะ เห้นเพื่อนซื้อของใน IG ได้ของเก๋ๆ เยอะเลย มีเทคนิคอะไรในการเสริซร้านในนี้ไม่ค่ะ ช่วยหน่อยนะคะ

พาพันขอบคุณ เพี้ยนโบ๊ะหน้า
แสดงความคิดเห็น
Preview