สอบใบขับขี้

กระทู้คำถาม
วันนี้ไปสอบใบขับขี่จักรยานยนต์มาค่ะ สอบข้อเขียนได้19คะแนน T^T สอบปฏิบัติ ไม่ผ่านแค่ตรงทางเเคบอ่ะค่ะะะ
มีใครเคยไม่ผ่านแบบนี้รึเปล่า รู้สึกอายยจัง 555555555555555555555555555

#ช่วยแนะนำทริกในการสอบทางแคบหน่อยค่ะ ขับแล้วมันตก-..-

(แล้วเครื่องหมายจราจรที่เป็น สามเหลี่ยมเส้นสีขาวแต่พื้นหลังสีเทานี่หมายถึงอะไรหรอคะ)
(เราควรเติมน้ำกลั่นระดับไหนสำหรับแบตเตอรี่หมอไซค์อ่ะค่ะ)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview