ลิปมัน แก้ปากคล้ำ ปากแห้ง ยี่ห้อไหนดี หาซื้อง่าย ราคาไม่แพงเกินไป ???

กระทู้คำถาม
ช่วยแนะนำลิปมัน ลิปกอส หน่อยนะคะ ขอแบบรีวิว ทั้งใช้ดี และไม่ดีด้วยก็ได้นะคะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 15
สีผึ้ง แม่เลียบค่ะ ช่วยเรื่องปากชมพูจริงๆนะเออ

ลิปเภสัช สำหรับเราใช้ดีในแรกๆ ต่อมาไม่รู้ปากมันด้านขึ้นรึเปล่าเริ่มเอาไม่อยู่ =__=

แล้วก็ Blistex Deep Renewel อันนี้เราใช้ดีค่ะ เราใช้สลับกับแม่เลียบ เหมือนเวลาใช้อันซ้ำเดิมๆ มันจะเริ่มไม่ได้ผล ต้องเปลี่ยนตลอด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่