....... คลิปวีดีโอต้นฉบับก่อนถูกตัดต่อ เสียงทักษิณล้มเจ้า ......

กระทู้สนทนา
วิดีโอที่ทักษินพูดถึงเจ้านายทั้งสองพระองค์และองคมนตรี
.... ที่ถูกตัดต่อเสียงให้ฟังแล้วดูว่าทักษินล้มเจ้า ....
ตัดต่อมากจากคลิปนี้เลย
0:15 เป็นพระราชประสงค์ ของพระเจ้าอยู่หัว
0:24 ผมขอยืนยันว่า
0:25 เจ้านายทั้งสองพระองค์
2:42 ผมก็ไม่รู้ว่า
2:43 มันเพราะอะไร ทำไม

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

หลายครั้งพวกที่แชร์ก้อเงิบอีกตามเคย
ผมหาตัววีดีโอคลิปเสียงนั้นไม่เจอแล้ว ทั้งๆ ที่เมื่อไม่กี่วันก่อน มีแชร์กันแพร่หลายมากๆ
... เวลาคนเรามีอคติในใจ จะเสพข่าวอะไรมักจะเสพโดยไม่มี antivirus เสมอ หรือไง
แสดงความคิดเห็น
Preview