การว่ายน้ำให้สูงต้องว่ายอย่างไร?

กระทู้คำถาม
เราเป็นคนเตี้ยค่ะเกิดมีความต้องการสูง(ส่วนสูง) เลยอยากหากิจกรรมทำเพื่อเพิ่มความสูง อยากถามว่าถ้าจะว่ายน้ำเพื่อเพิ่มความสูง
ต้องว่ายอย่างไรดีคะ? แบบประมาณว่าว่ายกี่ครั้งต่อสัปดาห์ แล้วในการว่ายแต่ละครั้งต้องว่ายนานแค่ไหนกี่ชั่วโมงกี่นาที ส่วนตัวเราเป็นคนว่ายน้ำไม่เป็น(ไม่มีพื้นฐานเลยสักนิด) แบบไปลอยตีขากับโฟมอะไรประมาณนั้นจะได้ไหมคะ มันจะสูงไหม? ช่วยบอกเราด้วยนะคะ ขอบคุณค่ัะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่