รู้สึกเป็นเกียรติแทน เจมส์จิ ที่ได้ร่วมงานกับ พั้นช์ วรกาญจน์ ใน รักสุดฤทธื์

กระทู้สนทนา
เราสงสัยมาก ที่ใครๆชอบว่า พั้นช์ ไม่เหมาะสมกับ เจมส์จิ ทั้งๆที่คู่นี้เค้าเล่นด้วยกันก็ดูน่ารักจะตาย  เราเปิดดูประวัติและผลงานของ  พั้นช์ ในเวบ วิกิ รู้สึกว่าประวัติเธอไม่ธรรมดาจริงๆ เธอเป็นนักร้องศิลปินหญิงคุณภาพ มีรางวัลการันตีมากมาย ที่มีผลงานเพลงหลายเพลงที่ดังมากๆ ผ่านงานแสดงมาหลาย ไม่ว่าจะเป็นงานหนังหรือละคร เราเองก็เคยดูงานแสดงของเธออยู่หลายเรื่อง เธอก็แสดงได้ดีมากค่ะ
http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%A7%E0%B8%A3%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%8D%E0%B8%88%E0%B8%99%E0%B9%8C_%E0%B9%82%E0%B8%A3%E0%B8%88%E0%B8%99%E0%B8%A7%E0%B8%B1%E0%B8%8A%E0%B8%A3

เราว่าพั้นช์ น่ารักมากนะ

เรารู้สึกเป็นเกียรติและภูมิใจแทน เจมส์จิ จริงๆค่ะ ที่ได้ร่วมงานกับ พั้นช์ วรกาญจน์ ใน รักสุดฤทธื์  ถ้าเราเข้าใจไม่ผิด รักสุดฤทธื์ ถือเป็นผลงานละครเรื่องแรกของ เจมส์จิ หรือเปล่า  เจมส์จิ ไม่ธรรมดานะคะ เรื่องแรกก็ได้ร่วมงานกับดาราที่มีคุณภาพ มีประสบการณ์สูงอย่าง พั้นช์ เลย บอกตรงๆ เราปลื้มมากค่ะ

ขอเป็นกำลังใจให้พระนางคู่นี้นะคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview