อยากทราบโปรแกรมออกแบบ ตบแต่ง ห้อง

กระทู้คำถาม
มีใครรู้จัก หรือใช้ โปรแกรมที่ไว้ ออกแบบ ตกแต่ง ห้องที่อยู่อาศัย บ้างครับ

พอดีผมกำลังจะซื้อคอนโด เลยกะจะลองออกแบบ ห้องที่อยากอยู่ อ่ะครับ

ขอเป็นโปรแกรมใน PC หรือ ถ้ามีใน Android ด้วยจะดีมาก ๆ เลยครับ
(แบบเกมก็ได้นะครับ แต่ขอแบบ Freeware ละกันครับ ช่วงนี้จน = =")

ขอบคุณครับ ^^

ปล. โพสต์ครั้งแรก หาก tag อะไรผิดไป ขอโทษด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview