รบกวนจัดทริป เชียงราย - เชียงใหม่ให้หน่อยค่ะ 29ธค - 1 มค

กระทู้คำถาม
รบกวนจัดทริป เชียงราย - เชียงใหม่ให้หน่อยค่ะ 29ธค - 1 มค เอารถตู้ไปเองค่ะ
ออกเดินทางคืนวันที่ 28 ธค เช้า 29 ธค เราพักที่ เชียงราย ชื่อที่พัก โชคดีรีสร์อท เราสามารถไปเที่ยวที่ไหนได้บ้างค่ะ
สิ่งที่อยากไป วัดร่องขุ่น ไร่บุญรอด บ้านกระเหรี่ยงคอยาว ไร่ชาฉุยฟาง สามเหลี่ยมทองคำ

30 ธค ออกเดินทางมาเชียงใหม่ ได้ที่พัก เป็นรันเวย์ สเตชั่นรีสร์อท  2 คืน
เราอยากไปเที่ยว ดอยสุเทพ ดอยอินทนนท์ วัดต่าง ตลาดคนเดิน สถานที่ท่องเที่ยว อยากได้ร้านคุณโน๊ตอุดมด้วยค่ะ

รบกวนขอนำแนะ ว่าจะไปที่ได้ก่อนหลังดีค่ะ รบกวนคนเคยไปหน่อยนะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview