สนใจ Lumix GF-5 + 14-42 ในราคาไม่ถึงหมื่น.!!

กระทู้คำถาม
กำลังสนใจ panasonic lumix GF5+14-42 ในราคาไม่ถึงหมื่น
พยายามหารีวิวตัวนี้ แต่ไม่ค่อยมีเลย

อยากทราบว่าตัวนี้เป็นไง คุณภาพดีไหม.? อยากรู้ข้อมูลจากผู้ใช้งานจริงครับ หรือช่วยแนะนำ กระทู้หรือรีวิว ดีๆหน่อยครับ
ส่วนตัว ใช้ D90 มานานอยากลองเปลี่ยนมาเล่น mirrorless บ้างครับ

โปรนี้ที่ power buy บางสาขานะครับ(ที่ถ่ายรูปมาคือ สาขา future park รังสิต ฝั่ง central) โปรนี้ถึงสิ้นเดือนนี้นะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview