ลบ id ไลน์ สมัครใหม่ ใช้แอพ id เดิมแล้วโหลดสติกเกอร์ที่เคยซื้อแล้วไม่ได้ครับ แก้ใขอย่างไร

กระทู้คำถาม
คือผมลบid ไลน์เก่าทิ้งไปจาก i5 สติกเกอร์ที่เคยซื้อหายหมด
สมัครใหม่ใน i5s ด้วยเบอร์เดิม จะซื้อสติกเกอร์ใหม่ที่เคยซื้อไม่ได้ครับ แต่ซื้อสติกเกอร์ใหม่ที่ยังไม่เคยซื้อได้ครับ

แอพid ใช้อันเก่า ที่เคยใช้ใน i5

ไม่ทราบว่าจะทำอย่างไรถึงจะโหลดสติกเกอร์อันเดิมได้ครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview