ช่วยแปลการเขียนจดหมายภาษาอังกฤษให้หน่อย

กระทู้คำถาม
ครูสั่งให้มาเขียนจดหมายถึงเพื่อนเก่าที่ไม่ได้เจอกันมานานเป็นภาษาอังกฤษแต่เราดันแปลภาษาอังกฤษไม่เป็นใครก็ได้ช่วยแปลให้หน่อย
" สวัสดีปัด ฉันคิดถึงเธอมากๆ ตั้งแต่เธอสอบติดที่ปารีสเราก็ไม่ได้เจอกันอีกเลย มหาลัยที่ปารีสดีไหมเรียนยากหรือเปล่า ส่วนมหาลัยที่แคนาดาเรียนยากมาก ยิ่งฉันเรียนหมอยิ่งเรียนยากเข้าไปอีก เวลาว่างมีน้อยมาก กว่าฉันจะหาเวลาเขียนจดหมายไปหาเธอมันยากเหลือเกิน ปัดฉันคิดถึงเรื่องราวเก่าๆที่เราเคยอยู่ด้วยกันจังเลย ฉันรักแกนะ ดูแลตัวเองด้วยฉันเป็นห่วง ไว้พบกันตอนเรียนจบนะเพื่อนรัก " (อาจจะเขียนเวอร์ไปหน่อยเพราะครูบอกว่าเขียนเวอร์ก็ไม่เป็นไร 555 ช่วยหน่อยนะ)
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่