วันปิยะมหาราช

มาเเชร์ประสบการณ์ ขายตรง ของ Unicity กันค่ะ ว่าทำเเล้วรวยขนาดไหนกันบ้างคะ

กระทู้คำถาม
มาเเชร์ประสบการณ์ ขายตรง ของ Unicity กันค่ะ ว่าทำเเล้วรวยขนาดไหนกันบ้างคะ

บอกก่อนว่า เราไม่ได้ทำธุรกิจนี้หรอกนะคะ เเต่เราอยากทราบค่ะ ว่าคนที่ทำจริงๆจังๆนี่ รวยกันขนาดไหนหรอคะ

รายได้ต่อเดือนกี่เเสนกันเอ่ย มาเเชร์ให้ทราบหน่อยได้ไหมคะ

เราเห็นรุ่นพี่เราพูดจังเลย ว่าเป็นธุรกิจที่ดี เห็นผลลัพธ์เเน่นอน ถ้าทำตามเเต้มครบสิบเเต้มทุกวัน

รับรองเลย ภายในสามเดือน รายได้แปดแสนบาทต่อเดือน โว้วววววว อาชีพอะไรคะเนี่ย ทำไมมันรวยได้ขนาดนี้

รุ่นพี่บอกเราว่า ไม่ต้องขายของด้วยนะ แค่ขยายเเฟรนไชส์ไปเรื่อยๆ เหมือนๆกับ CPALL นั่นแหละ

ทำไม่นานหรอก เหนื่อยชั่วคราว เเต่สบายชั่วโคตร เเล้วก็จะมีรายได้แบบ passive income ไปตลอดชีวิต

ซึ่งก็จะคล้ายๆกับที่เราซื้อหุ้นเเล้วกินเงินปันผลนั่นแหละ เเต่อันนี้ดีตรงที่ ไม่จำเป็นต้องมีเงินลงทุนเยอะๆ เเต่เราก็สามารถรวยได้

ซึ่งถ้าเราทำธุรกิจนี้ เราก็จะมีทั้ง เงิน เวลา เเละ สุขภาพ นับว่าเป็นการลงทุนที่คุ้มค่ามากๆ

เห็นเค้าโฆษณามาซะขนาดนี้ เลยอยากทราบค่ะ ว่าคนอื่นๆที่ทำ ได้เท่าไหร่กันบ้างเเล้วคะ รวยกันไปขนาดไหนเเล้ว

ส่วนรุ่นพี่เรา ทำได้สองเดือนกว่า ยังไม่ได้ซักกะบาท เเต่ เค้าบอกว่า เค้ายังเริ่มต้นอยู่ ยังไม่เห็นผลลัพธ์ เเต่อีกไม่นานหรอกเค้ากำลังจะรวย

เค้าล้อเล่นเค้าล้อเล่นเค้าล้อเล่นเค้าล้อเล่นเค้าล้อเล่นเค้าล้อเล่นเค้าล้อเล่นเค้าล้อเล่นเค้าล้อเล่น
แสดงความคิดเห็น
Preview