วันฮาโลวีน

ผมจะออกเเบบฉลากสินค้าบริโภคไปขายกัมพูชา รบกวนพี่ๆใครเคยอยู่ในกัมพูชา ผมอยากรู้ว่าเค้าชอบสีเเบบไหนฉูดฉาดมั้ยขอบคุณครับ

กระทู้คำถาม
พี่ ๆ ครับ เผอิญผมจะออกเเบบสินค้าอุปโภคไปขายในกัมพูชา เเต่อยากได้ข้อมูลอ่ะครับว่าใครพอจะรู้ว่า
เทรนเเบบไหนที่คนกัมพูชาเขาชอบ เวลาจะเลือกซื้อสินค้าเช่น สีฉูดฉาด รูปเยอะ หรืออะไรประมาณนี้อ่ะครับ
เผอิญมืดเเปดด้านเลยอยากสอบถามเผื่อมีผู้รู้หรือเเนะนำอ่ะครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview