ขายปากกา Parker/ Cross สวยๆ ราคาเบาๆค่ะ

กระทู้ขายของ
สนใจหลังไมค์หรือติดต่อ chocoriku@hotmail.comนะคะ
แท้ทุกอันค่ะรับประกัน ค่าส่งลงทะเบียน30บาทค่ะ

ปากกา Parker เคมี ด้ามเงินด้านเหน็บทอง และ ลูกลื่น ด้ามเงินด้านเหน็บทอง เหมือนกัน ขายคู่กันไปที่1100บาทค่ะ

ปากกา Parker เคมี ด้ามเงินแวว เหน็บทอง 480บาทค่ะ กล่องมีตำหนิตามรูปนะคะ

ปากกา Cross ลูกลื่น 2กษัติรย์ 1100 บาทค่ะ

ปากกา Sheaffer ด้ามดำเงาเหน็บเงิน 400บาทค่ะ

สินค้าอื่นๆ ของ BabiiBork

แสดงความคิดเห็น
Preview