ปัญหาชีวิตครับ ผมเกลียดเมียครับ อยากให้มันตาย

กระทู้สนทนา
ผมหมดความอดทนแล้วครับ ตื่นมามันก็บ่น ทำโน้นทำนี่ก็บ่น ครั้นจะไปจ้างมืปืนมายิงก็กลัวติดคุก ก็เลยมาคิดแผนการอันแยบยล
ทำอาหารที่มันชอบให้มันกินดีกว่า หลอกให้มันกินเยอะๆ เดี๋ยวมันก็อ้วนตาย ไม่มีคนจับได้ เราได้ประกัน แฮปปี้ เห็นมะ อิอิ
เริ่มมื้อเช้า เป็นมื้อชงัดนัก จัดไปด้วยอเมริกันเบรคฟาส คอลเลสเตอรอลเต็มพิกัด
เท็คนิค ทอดแฮมจะให้หอมเค็มพอดี ต้องทอดด้วยเนยสด
ส่วนไข่ดาวใครชอบยางมะตูม ให้ใช้กระทะเทฟล่อนใส่น้ำมันเล็กน้อย ไฟอ่อนสุดๆนะจ้ะ
อีเจ๊ ยิ้มตายแน่ อิอิ อิอิ อิอิ

แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่