ขอบคุณมากค่ะสำหรับสุภาพบุรุษลูกผู้ชาย

ขอบคุณทุกท่านที่มีส่วนร่วมในสร้างสรรค์ละครเรื่องสุภาพบุรุษลูกผู้ชาย เป็นละครที่ประทับใจมากในทุกๆองค์ประกอบ ทั้งเบื้องหน้าและเบื้องหลัง ทุกคนคงเหนื่อยที่ทุ่มเททำละคร แต่เราในฐานะผู้ชมคนนึงรู้สึกดีมากถึงมากที่สุดที่รับชมละครที่ปราณีต โดยเฉพาะอย่างยิ่งคุณตั้ว ที่พิถีพิถัน ดิฉันขอเป็นหนึ่งเสียงที่อยากบอกทุกคนอีกครั้งค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่