ใครชอบองค์ชายโทกอน(ji chang wook)จาก empress ki บ้างคะเข้ามาหน่อย

กระทู้สนทนา
เพิ่งได้ดู empress ki ค่ะ ชอบฮาจีวอนมาก และตอนนี้หลงรักองค์ชายโทกอนมากเลยค่ะ
อยากทราบว่าใครเป็นแฟนคลับคนนี้บ้าง ji chang wook
ดูแล้วเค้าแสดงเก่งจังเลยค่ะ หน้าตาก็แปลกตาดี เค้าดูหน้าหวานแบบแมนๆ เหมาะกับบทขี้เล่นมากเลย
แต่ตอนร้องไห้ก็แอบเศร้าไปด้วย ไม่เคยดูละครที่เค้าแสดงมาก่อนหน้านี้เลยค่ะ
พอไปค้นดูผลงานก็มีไม่ค่อยมาก แต่ละเรื่องเราก็ไม่เคยดูทั้งนั้นเลย อยากทราบว่าเค้าเพิ่งเข้าวงการหรือเปล่าคะ
และในเกาหลีดังประมาณไหนคะ ฝีมือการแสดงสำหรับเพื่อนๆโอเคมั้ยคะ เพราะเราดูแบบซับไทย
ดูแต่หน้าก็ถือว่าพอใช้เลยค่ะ มีผลงานชิ้นไหนที่แนะนำบ้างคะ
ขอบคุณนะคะ  ป.ล. แถมรูปมาด้วยนะคะ

ยิ้มน่ารักดีค่ะ

อันนี้แนวเท่ๆ

ชอบตอนทำหน้าแบบนี้ค่ะ

สุดท้ายภาพจากละคร องค์ชายโทกอนจอมกวนและขี้อ้อน

แสดงความคิดเห็น
Preview