สนใจทำประกันสุขภาพของกรุงไทยแอกซ่า ครับ

กระทู้คำถาม
สนใจทำประกันสุขภาพของกรุงไทยแอกซ่า ครับ

ลองอ่านรายละเอียดจากเว็บกรุงไทยแอกซ่าแล้ว
สนใจสัญญาเพิ่มเติม MEA+ , AP , ECARE , ELI , MEB , CANCER

มีข้อสงสัยเล็กน้อย ดังนี้
1. สัญญาเพิ่มเติมดังที่กล่าวมา สามารถทำได้สูงสุดถึงอายุเท่าใดครับ (กรณีทำสัญญาหลักยาว ๆ ไว้)
    เจ้าของกระทู้เน้นความคุ้มครองสุขภาพระยะยาว
2. สัญญาเพิ่มเติม MEA+ กับ ECARE แตกต่างกันตรงไหนครับ ต้องเลือกอย่างใดอย่างหนึ่งหรือไม่

เจ้าของกระทู้กำลังเปรียบเทียบระหว่าง กรุงไทยแอกซ่า กับ อลิลันซ์อยุธยา ครับ
รบกวนตัวแทนท่านใดช่วยแนะนำด้วยครับ
ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview