ช่วยแนะนำสมาทโฟนให้ทีครับ งบประมาณ 15k

กระทู้คำถาม
ไม่เคยใช้สมาทโฟนมาก่อน อยากจะเปลี่ยนมใช้มั้ง เลยขอถามหน่อยครับ

ใช้งานทั่วๆไปอ่ะครับ ไม่เน้นประสิทธิภาพอะไรที่สูงมาก  เน้นคุ้มค่าอ่ะครับ

ที่ดูๆอยู่ตอนนี้ เล็ง galaxy note 8  ไว้อ่ะครับ  แต่มันก็แอบใหญ่ไปหน่อย ฮ่าๆๆ

อยากถามคนที่ใช้ note8 หน่อยครับว่ามีติดปัญหาอย่างไรรึป่าวครับ

หรือ ช่วยแนะนะสมาทโฟนรุ่นอื่นๆให้ผมพิจารณาด้วยก้อได้ครับ

ปล.กะว่าจะไปซื้อในงานคอมมาร์ทอ่ะครับ ที่นั้นมีโปรไรเจ๋งๆของสมาทโฟนมั้งครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview