มาดูพัฒนาการความหล่อของ Kim Woo Bin หรือ ยองโด จาก The Heirs

กระทู้สนทนา
จขกท ไปเห็นรูปนี้จากแฟนเพจ allkpop ตอนแรกก็ไม่ได้สนใจ ใครหว่า คุ้นๆ
ป๊าดดดด พออ่านไปวูบินนั่นเอง เค้าลงประมาณว่ารูปนี้เป็นรูปสมัย high school
คนเข้ามาคอมเม้นต่างๆ นาๆ บ้างก็ว่าศัลยกรรม บ้างก็ว่าเค้าดัดฟันมา หน้าตาเปลี่ยนเพราะทรงผม

ปัจจุบันนี้หล่อขนาดนี้ใครจะทน กรี๊ดดดดด มาแชร์รูปน่ารักๆ ของวูบินกันค้า

ว่าไปแล้วหน้าวูบินเปลี่ยนตามทรงผม ถ้าผมสั้นเหมือนปัจจุบันหน้าจะดูร้ายๆ หน่อย
ผมสไตล์เกาหลีหน้าก็แบ้วหน่อย จริงๆ แล้วนูน่าเป็นติ่งคิมทัน ดู The Heirs ดูไปดูมาเป็นติ่งยองโดอีก
คนอะไรหลายใจจุง อิอิ
เพี้ยนติ่ง
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview