วันฮาโลวีน

ต้องการเบอร์หนึ่ง ที่เคยโทรเข้ามาเมื่อปลายเดือนกันยายน หรือต้นเดือนตุลาคม

กระทู้คำถาม
ตอนนี้มีธุระ ต้องการติดต่อกับเบอร์ๆหนึ่ง ที่เคยโทรเข้ามาเมื่อปลายเดือนกันยายนหรือต้นเดือนตุลาคมที่ผ่านมา

แต่ไม่สามารถหาเบอร์นี้ได้จากในเว็บ dtac.co.th
เนื่องจากในเว็บจะแสดงเฉพาะเบอร์ที่เราโทรออก = เบอร์ที่เสียเงินโทรออก

หากต้องการเบอร์ที่เคยโทรเข้ามา จะต้องทำอย่างไรคะ ช่วยด้วยค่ะ DTAC

หมายเหตุ : เราใช้เบอร์เติมเงินนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview