โลกิเป็นผู้หญิง ธอร์เป็นกบ นี่มันเป็นมายังไงคะ

กระทู้คำถาม
พอดีว่าซื้อสตาร์พิคส์มาอ่านแล้วเจอ อลัน เทย์เลอร์ (ผกก.) พูดทำนองว่า ก่อนที่จะมาทำหนังเรื่องนี้ ได้อ่านการ์ตูนเรื่องธอร์มามากมาย แล้วเจอแม้กระทั่งเรื่องโลกิเป็นผู้หญิง ธอร์เป็นกบ เลยอยากรู้เรื่องราวเฉพาะตรงนี้น่ะค่ะ เราไม่เคยอ่านคอมมิคส์อะ ไม่ชอบภาพเท่าไหร่ อ่านแต่เบอร์เซิร์ก โคนัน แต่ชอบทอมมาก เลยอยากรู้น่ะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview