วันนี้สมรักฮา

กระทู้สนทนา
สมรัก พรรคเพื่อเก้ง.
ก็สรุปอีกรอบนะ สำหรับ พวกตื่นสาย เมาเละ เมื่อคืนแบบกู 55555555
พรบ.ยกเข่ง ก็ผ่านฉลุย แบบที่กูทำนาย เพียงแต่ ยิ้มผ่านเร็วกว่าที่ผมคาดมาก กะว่ายังไงก็ต้องลากมาถึงวันนี้ ยิ้มเพื่อไทยปิดเกมส์ เอาตอน ตี4 ครึ่ง 55555 ปชป ก็ง้องแง้งๆ พอเป็นพิธีแหละ ตัวเองก็ได้ประโยชน์ด้วย แต่ก็ต้องออกมาด่า มาค้านเอาภาพไปขายม็อบ ดูแล้วก็คงรู้แหละ ว่ายังไงก็ทานไม่ไหว ดูสู้ไปแบบงั้นๆพอเป็นพิธี

ขั้นต่อไปก็คงไป สว. ซึ่งก็ไม่น่ายาก เผลอๆง่ายกว่า สส.อีก ประธาน สว. ก็เด็กแม้ว สว.กว่าครึ่งก็-เงินเดือนแม้ว ผ่านฉลุย

สลิ่มส่วนใหญ่ก็ มีความหวังสุดท้าย คือศาล ว่าขั้นตอนรวบรัด ของเพื่อไทยจะผิด รัฐธรรมนูญ แต่ผมดูแล้วก็ก้ำกึ่ง ไปทางไม่ผิดว่ะ และดูทรงศาล สามสี่เคสหลังสุด มันออกได้ทั้งสองหน้าว่ะ ..... คงไม่แค่หายใจก็ผิด แบบ ศาลสมัย คมช..... สลิ่มทำใจไว้ด้วย กูว่าแม้วยิ้มต่อ ปอ ลบสิบ

งานนี้ตั้งแต่เริ่มดัน จนจบ บางคนก็ทุเรศ เพื่อไทย ด่าแม้ว ด่าปชป แต่งานนี้ ผมยิ้มจะอ้วก พวก นปชว่ะ 55555555 ที่ออกมาเล่นละคร ทำเป็นค้านยกเข่ง ทั้งๆที่เงินที่ได้มา ก็เงินแม้วทั้งนั้น ทำมาเล่นใหญ่ ไม่เห็นด้วย อียย ......

และ แมน ออฟเดอะแมทช์ กูยกให้ น้องเดียร์ว่ะ ขนลุกสุดๆ พ่อโดนยิงกบาล ตายฟรี แต่พอได้ ตำแหน่ง สส. อุดปาก ยิ้มทำได้แค่ "งดออกเสียง " มองไม่เห็น ปุ่ม "ไม่เห็นด้วย" เหรอวะ
........... ดีใจแทนคุณพ่อด้วยนะครับ ท่านคงภูมิใจ
แสดงความคิดเห็น
Preview