การติดฟิล์มมือถือ

กระทู้สนทนา
มีใครที่เอามือถือสุดรักไปติดฟิล์มกันรอยแล้ว มาเห็นที่หลังว่ามีรอย
แล้วเกิดสงสัยว่ามันเป็นที่bodyเครื่องหรือที่ฟิล์มบ้างครับ?
พอดีผมเพิ่งสังเกตว่ามีรอยขีดด้านหลังเครื่อง
ยาวประมาณ 1 cm
เห็นไม่ชัดแล้วแต่มุมตอนมอง เครื่องซื้อเสร็จก็เอาใส่กล้องไปติดเลย
ฟิล์มหลังมาจากกล่อง ร้านติดฟิล์มเป็นคนแกะครับ ตอนนี้อยากแกะดูแล้วเอาไปติดใหม่มากครับเศร้า ว่ารอยจากbodyหรือฟิล์ม แอบเซง
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่