วันฮาโลวีน

รบกวนปรึกษาด้าน MBA ที่ศศินทร์ กับ University of Newyorkหน่อยครับ

กระทู้คำถาม
พอดีมีแพลนจะให้น้องสาวเรียนต่อโทครับ ใจจริงอยากให้น้องเรียนที่ศศินทร์เพราะคุณพ่อจบจากที่นี่ด้วยและชื่อเสียงด้านนี้ก็ถือว่าดีระดับหนึ่งแต่น้องผมเค้าอยากไปต่อที่ NYU ผมเลยอยากเรียนถามท่านผู้รู้ว่าถ้าน้องจบมา(เค้าอยากทำบริษัทต่างชาติในไทย) ที่ไหนโอเคกว่ากันครับ NYUนี่ผมไม่ทราบข้อมูลอะไรเลย

รบกวนขอคำชี้แนะด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview