ถอยมาแล้วครับ G2 บอกตามตรง ถ้าผมไม่เล่นพันทิป ผมไม่รู้จัก G2

กระทู้สนทนา
ผมไปซื้อมาที่ห้าง ในตัวเมือง ฉะเชิงเทรา ไปดู 3 - 4 ร้าน ก็ไม่เจอ lg g2 เลย
พี่สาวผมถามเอารุ่นอื่นก่อนไหม ผมบอกพี่ว่า ''ถ้าไม่ได้ G2 ผมไม่ซื้อ ไม่เอารุ่นอื่น''
ใจรักครับ สุดท้ายก็ต้องไปbig c อีกสาขานึง ผมไปถามพนักงานขาย ทั้งห้างมี g2 เครื่องเดียว
สีดำ ไม่มีเครื่องโชว์ก็เลยไห้พนักงานแกะกล่องเลย ผมก็ลองไปเล่น ทดสอบลูกเล่นต่างๆดู
เครื่องไม่มีปัญหาผมก็ซื้อเลยคับ g2 มันเหมาะกับผม ผมชอบดูหนังเล่นเกมส์ จอมันแจ่มติดตาครับ
พนักงานขายมาดูแล้วยังชมเลยคับว่าจอสวยมาก เชื่อไหมผมไม่เคยได้ดู ได้ฟังโฆษณา g2 เลย
ผมเข้ามาอ่านพันทิปห้องมาบุญครอง จึงได้เจอข้อมูล g2
ขอบคุณพันทิปครับที่ทำให้ผมได้เจอ โทรศัพท์ ดีๆ ที่เหมาะกับตัวผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่