< กระทู้รูป > - - มาร์ช & ตั้ว Fan Meeting - Forever Together

สวัสดีค่ะ อมยิ้ม17

วันนี้มีโอกาสไปร่วมงานแฟนมีตติ้งของน้องมาร์ชน้องตั้วมาค่ะ ก็เก็บภาพบรรยากาศมาฝากกันอีกเช่นเคย
เอาภาพมาลงไวหน่อยเพราะจขกท ต้องไปต่างจังหวัดหลายวัน งานลวกมากนะคะบอกเลย ๕๕๕๕๕๕๕

(หมายเหตุ : ภาพในงานจะติดหน้าของแฟนคลับที่ไปร่วมงานเยอะหน่อย ถ้าคนในภาพไม่สะดวกให้โพสต์สามารถหลังไมค์มาได้นะคะ เราจะมาลบให้ทีหลังค่า)

งานจัดเมื่อเช้านี้ (26 ตุลาคม 2556) ที่ KV Mansion อ่อนนุช
ช่วงก่อนเริ่มงานก็มีกระดาษให้เขียนความในใจถึงน้องมาร์ชน้องตั้ว โดยทีมงานจะเอากระดาษแผ่นนี้ใส่กรอบให้น้องหลังจบงาน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่