iPhone 5s จอเหลืองกันไหมครับ !!

iPhone 5s จอเหลืองกันไหมครับ !!

คือก่อนหน้านี้ผมใช้ iphone 4 มาก่อน
พอวันนี้มาใช้เป็น  iPhone5s ซื้อมาจากทรู มันเหลืองๆอะ แตกต่างเลย  ระหว่าง iphone4 กะ 5s

ผมก็เลยเอา iPhone5s ไปเทียบตามตัวโชว์ต่างๆ ais dtac true มันก็เหลืองเหมือนกัน แบบเวลาเข้า setting หรือ
หน้าต่างอะไรที่เป็นขาวๆ มันจะออกเหลืองๆ นวลๆ หรือว่า iphone 4 ผมมันจอขาวเกินไป

FacepalmFacepalmFacepalmFacepalmFacepalm
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่