ช่อง7 น่าจะลอง ส่งบทนางเอกแนวคอมมาดี้ รั่วๆ ให้ โบ ธัญญะสุภางค์ เล่นดูบ้างนะ

ช่อง7 น่าจะลอง ส่งบทนางเอกแนวคอมมาดี้ รั่วๆ ให้ โบ ธัญญะสุภางค์ เล่นดูบ้างนะครับ  เห็นบางคนบอกเหตุผลต่างๆนาๆว่าเธอไม่เหมาะที่จะเป็นนางเอกละคร แต่ไหนๆช่องก็อยากจะดันเธอแล้ว น่าจะลองส่งบทนางเอกแนวคอมมาดี้ นางเอกรั่วๆ  ให้เธอเล่นบ้างนะ เอาเรื่องใหม่ที่ไม่ใช่ละครรีเมค จะได้ไม่ต้องเกิดการเปรียบเทียบอีก  ผมว่าเธอต้องเกิดกับบทแบบนี้แน่ๆครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่