Major ก็ยังคงนิสัยเดิมไม่เปลี่ยนเลยนะครับ ชอบหักคอขึ้นราคาหนังดังเนี่ย

คำแถลงชี้แจงจากทางค่ายหนังนะครับ ไม่ได้มีนโยบายให้โรงหนังขึ้นค่าหนัง >>> คลิก

บอกตามตรง คิดถูกแล้ว ที่สาปส่งและไม่เหยียบ Major เลย

ไอ้นิสัยเอาเปรียบผู้บริโภคนิ่ไม่เปลี่ยนจริงๆ ขนาด 10 กว่าปีแล้วก็ยังเหมือนเดิม

ก็ขอให้ Major รักษาการเอาเปรียบผู้บริโภคอย่างนี้ต่อไปนะครับ

พนักงานเลวๆแบบ ผจก สาขาพระราม 3 ก็รับเข้ามาเยอะๆนะ รับรองเจริญแน่นอนอมยิ้ม21

Update เพิ่มเติมนะครับ ทางค่ายหนังบอกมาแบบนี้

ไม่ทราบว่า Major ไปร่วมทุนสร้างด้วยเหรอครับ เห็นไปร่วมทุนสร้างหลายเรื่องเลยนิ่
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่