ขอคำแนะนำถ้าหากเรากำลังลังเลว่าจะไปดูต้มยำกุ้ง2ดีไหม??

เรากับแฟนนัดกันว่าจะไปดูต้มยำกุ้ง2วันอาทิตย์นี้ แต่เห็นหลายท่านไปดูมาแล้วมาสปอยล์ว่าผิดหวัง เราเลยอยากทราบว่าเราจะไปดูดีไหม
ที่ไปดูมามันแย่ขนาดนั้นเลยหร๋อคะ? เราไม่อยากเปลืองเงินไปดูหนังที่ไม่ได้เรื่องอ่ะค่ะ เพราะนานๆ จะได้หยุดซะทีอยากดูอะไรดีๆ นอกจากต้มยำกุ้งแล้วมีเรื่องอื่นที่น่าดูกว่านี้ไหมคะ? แนะนำหน่อยค่ะ
พาพันขอบคุณ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่