ล็อคอินเข้า Wi Fi ไม่ได้ครับ กด *388# แล้ว ได้รหัสแต่ก็เข้าไม่ได้ครับ

กระทู้สนทนา
เข้าใช้งาน WiFi ของ 3BB และลูกค้า AIS สามารถกดและลงทะเบียนได้ที่ *388*88# ก็ได้ Username และ Password มา ซึ่งเป็นรหัสอันเดียวกันเหมือนที่ย้ายเข้ามาแล้วกด *388# ทุกอย่าง แต่ก็ยังล็อกอินเข้าไม่ได้ครับ ฟ้องขึ้นมาว่า Username กับ Password ไม่ถูกต้องครับ เข้าใช้งานไม่ได้เลย ทาง AIS ช่วยแก้ไขให้ทีครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่