อยากเรียน กศน. ต้องทำไงบ้าง

กระทู้คำถาม
อายุ 15 พึ่งเรียน ม.2 เทอม1 เมื่อปีที่แล้ว แล้วก็ต้องหยุดเรียนเพราะไม่มีเงิน แต่ตอนนี้เราอยากเรียน กศน. ต้องทำไงบ้าง เราว่าถ้าเราได้เรียน เราอาจจะมีอนาคตที่ดี
กว่านี้ และก็ ใครพอมีงานมาแนะนำเราบ้าง งานแนวรับมาทำที่บ้านหรืองานอะไรก็ได้
ขอบคุณสำหรับทุกความเห็น... ขอบคุณค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ขอบคุณมากค่ะ แล้วเวลาสมัครต้องทำไงบ้างค่ะ ใช้เอกสารอะไรบ้างค่ะ
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview