วันปิยะมหาราช

เน็ตฟรีดีแทค 7 วัน หักเงินค่าสมัครหรือเปล่าครับ

กระทู้คำถาม
เมื่อช่วงเย็น แฟนได้แวะบูธ ดีแทค ...
เพื่อเชคซิมว่าเข้าสู่ระบบ Trinet ของดีเทคหรือยัง
ก่อนหน้านี้ เคยสมัคร ทำรายการไว้แล้ว

ปรากฎว่าสมัครผ่าน และเข้าสู่ระบบ เรียบร้อยแล้ว

น้องที่บูธ เลยแนะให้ลองสมัครใช้เน็ตฟรี 7 วัน แฟนก็โอเคตามนั้น
แต่พอมาตรวจสอบยอดเงินที่เหลือ แฟนบอกว่ายอดหายไปจำนวนหนึ่ง
เลยไม่แน่ใจว่าดีแทคคิดค่าสมัครเน็ตฟรี 7 วันหรือเปล่า

รบกวนผู้รู้มาให้คำตอบครับ
ถ้าดีแทคไม่คิดค่าสมัคร จะได้คลายความสงสัย

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview