กำลังจะเริ่มเล่น T25 วันนี้ แต่เป็นประจำเดือนอยู่ จะเล่นได้มั๊ยคะ?

กระทู้คำถาม
พอดีพึ่งจะโหลดบิท T25 จากในพันทิปมาเสร็จเมื่อวันศุกร์ค่ะ ตามตารางให้เริ่มวันจันทร์
แต่บังเอิญว่ายังไม่หมดช่วงวันนั้นของเดือน (เป็นวันที่ 4 ค่ะ เริ่มมาน้อยแล้ว)
อยากขอคำแนะนำว่าควรเริ่มคาร์ดิโอเทปแรกตามตารางเลยมั๊ย?
หรือรอให้ประจำเดือนหายสนิทก่อน (คาดว่าคงเริ่มจันทร์หน้า)

*อยากรีบฟิตหุ่นค่ะ ตอนนี้น้ำหนัก 65 สูง 158 อ้วนไม่ไหวแล้ว
*ใจจริงอยากเริ่มเลย แต่ไม่รู้ว่าหนักแค่ไหน เลยมาถามในนี้ดูก่อนค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่