วันปิยะมหาราช

ต้องการสมัครโปรเน็ต ใช้ไม่เยอะ ค่ายไหนดีครับ??

กระทู้คำถาม
ตอนนี้ดูแพ็คเกจ Ismart ของ True,AIS และ Dtac อยู่ครับ

โดยต้องการใช้เพียง 500 mb และผมก็เห็นว่า True กับ Ais เดือนละ 299 บาท

แต่ Dtac เดือนละ 199 บาท ราคาต่างจากสองค่ายแรก 100 บาท ไม่ทราบว่าต่างกันเพราะอะไร ??

ผมไม่เกี่ยงเรื่องส่วนต่าง 100 บาทครับ อยากทราบว่าค่ายไหนสมูทที่สุด และหาไวไฟง่ายที่สุดครับ ?

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ หัวเราะ
แสดงความคิดเห็น
Preview