นอนในสนามบิน HANEDA ได้มั้ยครับ

กระทู้คำถาม
ลงเครื่อง ที่ HANEDA 22.30 ครับ
และวันรุ่งขึ้น 07.10 นั่งเครื่องต่อไป SAPPORO

อยากทราบว่า
1.จะนอนในสนามบินได้มั้ยครับ เค้าให้เรา (แอบนอน ) ได้มั้ยครับ
2.ถ้าไม่ใด้ พอมี ที่พักที่ไกล้ ๆ สนามบินให้หน่อยได้มั้ยครับ แล้วต้องนั่งรถไฟ หรือ รถบัสดี เพราะว่า อีกไม่กี่ ชม ก็ต้องกลับมาสนามบินใหม่
3.ควรเว้นช่องว่าง โดยการ อยุ่ โตเกียว สัก 1 - 2 วันก่อนดีมั้ย แล้วค่อยไป hokkaido เพราะหากตาม ข้อ 1 - 2 มันเหนือยไปหรือเปล่า

เพื่อน ๆ ช่วย แนะนำให้หน่อยนะครับ

ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview