สอบถามเกี่ยวกับ คาร์บีบ๊อกพิงค์ ค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ  เราอยากสอบถามเกี่ยวกับตัว คาร์บีบ๊อกพิงค์ ค่ะ เพื่อนเราจะสั่งซื้อมาทาน เลยมาให้เราหาข้อมูลเกี่ยวกับสินค้าตัวนี้ เราก็ค้นหาในกูเกิ้ลไปเรื่อยๆ ก็เจอแบบลดน้ำหนัก กระชับสัดส่วน ไม่โยโย่หลังหยุดกิน ทำมาจากสมุนไพร และอื่นๆ คือเราอยากทราบผลข้างเคียงค่ะ และความเป็นจริงหลีงจากไดกิน  คาร์บีบ๊อกพิงค์ ค่ะ

เราเลยอยากๆได้ข้อมูลเพิ่มเติมจากเพื่อนๆ ในห้องแป้ง ทั้งคนที่เคยทาน แล้วไม่เคยทานค่ะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview