[ซีรี่ย์เกาหลี-ญี่ปุ่น] ช่วยแนะนำเรื่องที่พระเอกเด็กกว่านางเอกให้หน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
คือเพิ่งดู I Hear Your Voice จบ และชอบมาก
จขกท รู้สึกว่าตัวเองชอบดูละครแนวที่นางเอกแก่กว่าพระเอกยังไงไม่รู้ เพราะดูมาหลายเรื่องแล้ว
ตั้งแต่ของญี่ปุ่นก็ Vampire Boy ส่วน I Hear Your Voice ที่เพิ่งจบไปนี่ก็ปลื้มมากๆ ยิ้ม
เลยอยากให้เพื่อนๆช่วยแนะนำให้หน่อยค่ะว่ามีเรื่องไหนที่เป็นสไตล์นี้บ้าง
ได้ทั้งเกาหลีและญี่ปุ่นเลยนะค่ะ แต่จขกท ชอบแนวดราม่านิดนึง แบบไม่ใช่กุ๊กกิ๊กหวานแวว ไรอย่างงั้นอ่ะค่ะ

รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview