[บัตรเครดิต]บัตรเครดิตกรุงศรี กับ กรุงศรีเฟิสช้อยส์ มีค่าธรรมเนียมไหมครับ ?

กระทู้คำถาม
อยากจะทราบว่า บัตรเครดิตกรุงศรี กับ กรุงศรีเฟิสช้อยส์ มีค่าธรรมเนียมไหมครับ ?

หรือมีข้อจำกัดอย่างไรบ้างเช่น...ต้องรูดเกินกี่...บาทจึงจะไม่เสียค่าธรรมเนียมรายปี หรือรูดเกินกี่ครั้ง

แล้วคำว่า" ค่าธรรมเนียมการในการใช้วงเงิน 5% ต่อปี" เราต้องจ่ายไหมครับถ้าเราผ่อน0%ตรงต่อเวลาทุกงวด ?
แสดงความคิดเห็น
Preview