วันปิยะมหาราช

ทองเนื้อเก้าทนไม่ใหวแล้ว โว๊ยยยยย

กระทู้สนทนา
ตอนแรกเรากะจะไม่ดู แต่ลองกดไปดูหน่อย ติดหนึบ ละครจบ

มานั่งอ่านแต่กระทู้ลำยอง เวอร์ชั่นนุ่น แล้วบางคน ก็เอาไป เปรียบเทียบ

เวอร์ชั้น โน้น นี่ นั่น เราขอสารภาพ ครั้งแรกที่ดู ละคร เรื่องนี้  เราว่านุ่น

ตีบทแตกนะ งง มาก กับไอ้คำว่าสวย แต่ ไม่ใช่แนวสลัม แล้ว

สวยแนวสลัม เป็นไงมั่งคะ  เราคนบ้านนอก ลูกอิสานเต็มตัว

อยากบอกว่าเจอเยอะมาก ที่ สวยแล้ว หยิบโหย่ง ที่นุ่นเป็นแบบนี้

เพราะการเลี้ยงดู ของยายแล นะคะ ไม่ให้ลูกจับลูกแตะ ทำงานอะไร

ซักอย่าง แล้วที่หลายคนมาบ่น ว่า ไม่อินมั่ง ช่องโน้นดีกว่ามั่ง

รีโมต อยู่ในมือท่าน กดเปลี่ยนช่องเลยค่ะ ถ้าดูแบบจับผิด ดูแบบอคติ

พานจะไม่สนุกซะเปล่า ขอบคุณค่ะที่รับฟังเฮ้อ เพลีย
แสดงความคิดเห็น
Preview