วันภาษาไทยแห่งชาติ

ผู้ชาย นอกกายแต่ไม่นอกใจได้หรือไม่?

กระทู้คำถาม
ตามนั้นเลยค่ะ

อยากรู้ว่าผู้ชายสามารถนอกกายกับผู้หญิงคนเดิมซ้ำๆได้หรือไม่
ทั้งนี้ผู้หญิงคนนั้นไม่ใช่ผู้หญิงบริการด้วยนะคะ

มีความเป็นไปได้แค่ไหนคะที่เค้าจะแค่นอกกายแต่ไม่นอกใจ
พยายามคิดบวกสุดๆว่าเค้าอาจจะแค่อยากปลดปล่อย
อาจเป็นธรรมดาของผู้ชายรึเปล่า?

แต่ก็ยังกังวลใจอยู่ดี อยากให้เพื่อนๆผู้ชายช่วยตอบนะคะ
หรือไม่ก็ผู้หญิงที่พอมีประสบการณ์ค่ะ
รบกวนขอคำแนะนำด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview