วันฮาโลวีน

คอนเสิร์ต ฮอร์โมน วัยว้าวุ่น มาร์ช ตั้ว ฟินนนนนนนน

กระทู้สนทนา
เมื่อกี้ในฮอร์โมน วัยว้าวุ่น กรี๊ดด มาร์ช กะ ตั้ว เค้าจุ๊บ กันด้วย
กันต์ "ใครอยากให้มาร์ชเป็นพ่อ"
แฟนๆ"กรี๊ดดดดด" เสียงดังมากกก
กันต์"งั้นพี่ตั้วก้ต้องเป็นแม่นะสิ " อร๊ายยย ฟิน
แฟนๆ"กรี๊ดดดดดดดดดดดสลบ"
กันต์"ถ้าผมมีพ่อแม่เป็นพี่เค้านี่คงปวดหัวตาย" อั๊ยยะ แต่ฉันชอบนะกันต์

แล้วก็ ณ โมเม้นต์นึง
มาร์ชบอกกันต์ว่า แม่ของตั้วทำข้าวเหนียวถั่วดำอร่อยมาก
กันต์ถามว่า พี่มาร์ชชอบกินถั่วดำเหรอ อ้ายยยยยยยยยยยยย เด็กๆเค้าคุยอารายกัน!!
แล้วตั้วบอกว่า ก่อนกินถั่วดำ มาร์ชเอาไส้กรอกให้เค้ากินด้วย
กันต์ถามต่อไส้กรอกไรพี่  ตั้วบอกไส้กรอกชีสสสสสสสสสสสสสสสสสส

ณ โมเม้นต์นึง
ขณะทุกคนกำลังกรี๊ดๆๆๆมาร์ช ตั้วบอกทุกคนครับแปปนึงครับ แม่เหงื่อไหล แล้ว
ก้เดินไปเช็ดเหงื่อให้มาร์ช  อร๊ายยยยยยยยยย ฟินจ้าาา

เซอร์วิตดีเหลือเกิน เอาอีกๆๆๆ

จิตแล้วฉ้านนนนนนนนนน
แสดงความคิดเห็น
Preview