Pic # เจมส์ มาร์ และ เกรท วรินทร งาน Money Expro Udonthani

อยากจะบอกว่าเริ่มจากเจมส์ มาร์ พระเอกคนนี้สาวๆที่ยืนข้างๆ กรี๊ดตลอด แอบดีใจ ปลื้มใจแทนเจมส์ ต่างพูดเป็นเสียงเดียวกันว่า เจมส์น่ารักมาก นิสัยดี มารยาทดี ขนาดมีผู้โชคดีเล่นเกมส์บนเวทีขอกอดเจมส์ (ตอนแรกคุณแม่ขึ้นบนเวที คุณแม่เลยเปลี่ยนให้ลูกสาวมาเล่นแทน ) เจมส์ยังบอกว่าขออนุญาตคุณแม่นะครับ แถมยังใส่ใจพูดอวยพรให้กับคนดูตลอด เฮ้อ!! น่ารักแบบนี้มิน่าเคยได้ยินนักข่าวทีวีพูลบอกว่าเจมส์เป็นขวัญใจนักข่าว....

เกรท วรินทร คนนี้ก็น่ารักค่ะ พูดเก่ง คุยเก่ง มีแฟนคลับตามมาจากกรุงเทพฯ ด้วย และก็ฮอตไม่เบานะคะ พอดีไปเข้าห้องน้ำไปเจอเกรทพอดี แฟนๆยังรอหน้าห้องน้ำเลย และก็วิ่งตามตลอด

พูดมามากล่ะ ขอแชร์รูปเลยนะคะ (รูปอาจจะชัดบ้างไม่ชัดบ้างนะคะ พอดีมือสมัครเล่นน่ะค่ะ)

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่