PIC & INTERVIEW มิเชลล์ขวัญ ข้อคิดดีๆจากผู้หญิงคนหนึ่งที่อยากหลายคนได้อ่านกัน

สวัสดีค่ะทุกคน
ก่อนอื่นขอขอบคุณคุณเด็กคอนหวันก่อนนะคะที่แจ้งข้อมูลนิตยสารต่างๆลงในกระโจมหรรษา ทำให้เราตามเก็บมาให้ทุกคนอ่านกัน

บอกตรงๆเมื่อก่อนไม่ได้คิดสักกะจึ๋งนึงว่าขวัญจะเป็นคนที่คิดอะไรในทำนองนี้
ต้องขอบคุณฟ้าจรดทรายมากๆ ที่ทำให้สนใจมิเชลล์(และพี่รีฟอมยิ้ม07) สนใจขวัญขึ้นมา
ตอนนี้คือมองว่าขวัญเป็นคนที่ช่างคิดเลยนะคะสำหรับเรา รู้จักเปรียบเปรยกับสิ่งนั้นนี้ตลอด
การมองอะไรที่เป็นภาพ มันบรรยายได้ลึกซึ้งกว่าการมองไปตรงๆ และบ่งบอกด้วยว่า
คนๆนั้นผ่านประสบการณ์ชีวิตทั้งดีและไม่ดีมามากพอสมควร
เรียกได้ว่า เป็น"ศิลปิน"ที่เจ๋งคนนึงเลยนะคะ
(อาจจะดูอวยไปนิด หวังว่าที่แวะเข้ามากระทู้นี้ เพื่อมารับสิ่งดีๆและความรู้สึกดีๆกันค่ะยิ้ม)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่