หุ้นที่ชาวสินธรจับรอบ-ล็อกเซ็ต รอบที่ 1 วันพฤหัสที่ 3 ตค. 2556

กระทู้สนทนา
ขอพูดตรงๆแบบไม่ดูกราฟ ไม่ให้ข่าวมากดดัน ถ้ายังไม่รีบตัดสินใจ..ผมเชื่อว่าเซ็ตจะขึ้นไปขั้นต่ำ 1450 สัปดาห์หน้าใครมีหุ้นจะยิ้มจนเหงือกบาน เหตุผลเพราะผมเชื่อตามเทคนิคส่วนตัว จะมีกรณีที่จะเปลี่ยนแปลงคือถ้าเกิดข่าวที่ร้ายแรงไม่คาดคิดนะครับ

อย่างที่บอกหุ้นในตารางจะถูกล็อกไม่มีการเปลี่ยนจำนวน ตอนนี้ก็คอยดูเมล็ดพันธ์ที่ได้หยอดลงไป ถ้าดูตอนนี้น่าจะอยู่ในช่วงจะออกเจ 11 - 15 ตค. ที่พวกเราจะเริ่มเก็บเกี่ยวออกขายทำกำไร ตอนนี้ยังเหลือเมล็ดพันธ์อีกไม่มาก เชิญเข้ามา...555

กด + โชคดีร่ำรวย
แสดงความคิดเห็น
Preview