เลือกตั้งนายกเล็กเชียงใหม่

กระทู้สนทนา
เรื่องเลือกตั้งนายกเล็กเชียงใหม่  วันที่ 3 พฤศจิกายน  อยากถามว่าเบอร์ไหนเป็นสายเพื่อไทย เป็นสายเสื้อแดง มั่ง  หรือมีเบอร์ไหนเป็นสายของ ปชป มั่ง  แล้วเบอร์ไหนสูสีกะเบอร์ไหน ควรจะเลือกเบอร์ไหน จะได้เลือกถูกๆน่ะครับ  ถามแดงที่อยู่เชียงใหม่ ชี้ลายแทงให้หน่อย

เท่าที่รู้ตอนนี้คือเบอร์ 3 น่าจะเป็นของเพื่อไทย  ไม่รู้ว่าเบอร์เดียวหรือเปล่า  แต่ผมว่าโอกาสแพ้จะมีสูงนะ   เพราะเพิ่งลาออกไปแล้วสมัครใหม่  กระแสแผ่วมากๆ      ผมเองก็ยังไม่อยากเลือกเลย  แต่อยากรู้ว่าทนายเบอร์ 1 นั่นสายของก๊วนไหน  ดูรูปแล้วเรียกคะแนนชัดๆ  คืออยากเลือกเบอร์ 1 ทนายจ๋านั่นน่ะ  สวยดี   แต่กลัวเป็นของ ปชป
แสดงความคิดเห็น
Preview