วันปิยะมหาราช

ครีมแบรนด์เน็ตค่ะ

กระทู้คำถาม
ปัจจุบันมีครีมแบรนด์ต่างๆเกิดขึ้นใหม่มากมายโดยเฉพาะในเน็ต จนบางทีแอบสงสัยว่าดีจริงหรือเปล่า

ทุกท่านค่ะ!ใครพอจะมีความรู้ ช่วยแชร์ทีplease! เคยอ่านบางกระท็้็ฺที่บอกว่า มันเป็นครีมกิโล กวนเองบ้าง ใส่วิกซอร์ ใส่ปรอทไฮโดรควิโนนบ้างอะไรบ้าง  มันเลวร้ายขนาดนั้นเลยหรอคะความจริงอ่ะ อ่านแล้วแอบอึ้งค่ะ มันเหลือเชื่อ ว่ามนุษย์สัตว์ประเสริฐทำกันได้!

เมื่อประมาณสองปีที่แล้วมีพี่พริตตี้คนนึง แนะนำครีมจากร้านนี้ www.kleebbua.com ครีมร้านกลีบบัวค่ะ มีใครร็จักมั้ยคะ  ของเค้าดีมั้ย เป็นยังไง
เพราะเห็นเขาขายมานาน  โดยส่วนตัวไม่ได้ลองใช้ตามที่พี่พริตตี้แนะนำนะคะ เพราะไม่กล้าค่ะ แต่ทุกวันนี้ร้านนี้ก็ยังขายอยู่ แสดงว่าดี?

ใครรู้จักบ้างคะ ใครเคยใช้ครีมแบรนด์เน็ตแบบนี้บ้าง แล้วครีมพวกนี้เค้าผลิตจากแล็บจริงๆหรอ โรงงานไหนล่ะ มีที่มาที่ไปยังไง ใครทราบช่วยรีวิวสั้นๆ  ยืนยันข้อเท็จจริงให้หน่อยนะคะ  ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview